Free Legal Advice Philippines
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Free Legal Advice Philippines

Disclaimer: This web site is designed for general information only and does not create attorney-client relationship. Persons accessing this site are encouraged to seek independent counsel for legal advice regarding their individual legal issues.

Log in

I forgot my password




You are not connected. Please login or register

Marriage certificate

3 posters

Go down  Message [Page 1 of 1]

1Marriage certificate Empty Marriage certificate Mon Oct 03, 2016 12:55 pm

Weriof1416


Arresto Menor

May tanong lang po ako, ano po ba ang dapat kong gawin para mapalitan yung nationality ko dun sa marriage certificate ko? Honest mistake po kasi na imbes na us citizen, nalagay ko po filipino.

2Marriage certificate Empty Re: Marriage certificate Tue Oct 04, 2016 7:17 pm

Butsok17


Arresto Menor

Ako din po, yung sa asawa ko po us citizen po sya dapat po US po ang nakalagay dun di po ba, pero ang nailagay po filipino. Pano ko po mapapaayos yun, baka po kasi magkaproblena ako sa pag aayos ng papers sa petition ko. Paano ko po maayos yun? Sana po matulungan nyo po ako. Thank you po.

3Marriage certificate Empty Re: Marriage certificate Tue Oct 04, 2016 10:45 pm

Weriof1416


Arresto Menor

Pareho tayo sa sitwasyon. Nung pumunta ako sa civil registrar,. Dapat daw na mismo yung US citizen mag file ng petition para mapalitan yung nationality. Kaya ako na dito sa US. Dapat umuwi at ayusin ito. With private attorney. And kailangan din ng proof na US citizen nga like passport and certificate of naturalization. At affidavit kung bakit ganun ngyari.

4Marriage certificate Empty Re: Marriage certificate Wed Oct 05, 2016 6:47 am

torah


Arresto Menor

you just need to engage a lawyer and file a petition in court for the correction of such entry in your marriage contract. just produce proof of you citizenship and it can be corrected.

5Marriage certificate Empty Re: Marriage certificate Wed Oct 05, 2016 7:32 am

Butsok17


Arresto Menor

Naayos mo na ba yung sayo? Gaano tagal mo inaayos at how much nagastos mo?

6Marriage certificate Empty Re: Marriage certificate Wed Oct 05, 2016 7:33 am

Butsok17


Arresto Menor

Hindi po ba pwede kung ako na nalang mag ayos in behalf of my hisband?

7Marriage certificate Empty Re: Marriage certificate Wed Oct 05, 2016 9:29 am

Weriof1416


Arresto Menor

Hindi daw pwede kasi sya yung nagkamali dun. Hindi ko pa naayos. Sa pag uwi ko nlng. Bayad atah sa atty mga 15k+

8Marriage certificate Empty Re: Marriage certificate Wed Oct 05, 2016 11:23 am

Butsok17


Arresto Menor

Thank you sa reply. God bless

Sponsored content



Back to top  Message [Page 1 of 1]

Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum