Free Legal Advice Philippines
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Free Legal Advice Philippines

Disclaimer: This web site is designed for general information only and does not create attorney-client relationship. Persons accessing this site are encouraged to seek independent counsel for legal advice regarding their individual legal issues.

Log in

I forgot my password




You are not connected. Please login or register

LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS!

+5
concepab
technified_ex
marlo
poisonivy88
lenzalai
9 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  Message [Page 2 of 3]

26LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 8:15 am

rda


Reclusion Temporal

Reveal na name nian.. Very Happy

sa ngaun ndi ko pa kayang palitan ung puppy ko... Sad pero kung may magbibigay... why not..

grabe,,, katabi ko pa un pti s pagtulog,,, pinpaliguan, pinapakain at pagdating ko sa bahay,,, isa xa sa sumasalubong sakin... tapos ngaun wla na xa... Sad Sad Sad

cross breed xa ng shitzu tska labrador kaya super duper cute nia... Sad Sad ang hirap mag move on... Sad

27LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 8:20 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

kaya ayoko ng pet, iyakin ako at matagal magmove on hahaha..

dati may pitbull kame. ngayon labrador pero ang name nya TINY.

ako taga bigay ng name sa mga nagiging aso namin..

names nila Hotdog, Baldog, Chicken.. hahaha kaya di matawag ni daddy sa pangalan kase nahihiya baka madinig ng kapit-bahay mukang tanga names na binibigay ko. hahaha

28LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 8:31 am

rda


Reclusion Temporal

puro Lab ung mga pet mo?? or may ibang breed??

29LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 8:41 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

ngayon labrador na lang. saka nsa bulacan.. si daddy nagaalaga.. ayoko maglinis.. hehe

30LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 8:48 am

lenzalai

lenzalai
Prision Correccional

Laughing

31LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:11 am

rda


Reclusion Temporal

ah ok.... kpag ready na ko.... mag-aalaga n ulit ako ng new pet... but my Hulk will still be in my heart,,, Sad Sad superb miss ko n tlga xa... Sad

Back to the topic.... well ndi pa ba nagui-guilty ung blind item dito??? Cguro nabasa nia na to??? cno ba yan kasi??? pangalanan n dpat...!! ndi ko magets eh... ahaha!

32LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:23 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

charot ka RDA! hahahha

lahat ng girls dito gets na malamang..

ung boys eh, malapit na magets? hahaha

ewan ko si Mr. Grumpy kung gets na nya. hahaha

33LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:26 am

lenzalai

lenzalai
Prision Correccional

Laughing Laughing Laughing


Mr. GRey???? na walang K Question Question Question

34LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:28 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

hahahha Bad lenzalai! hahaha..

naku this is bad, di ako makawork dahil sa forum.. lagot na ko.. hahahha

35LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:33 am

rda


Reclusion Temporal

naicp ko din ya... c Christian Grey... I dont make Love... I F**K.

36LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:37 am

lenzalai

lenzalai
Prision Correccional

@ cire, @ rda


hahaha Laughing


parang dedma lang eh... Twisted Evil Evil or Very Mad

pwd bang e tag na lang??? Question Question Question

37LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:42 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

so tayo naman ang "Mean girls"? hahahha

di naman slow si Mr. Grey so I'm sure gets na nya un..

38LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 9:49 am

rda


Reclusion Temporal

hala ..i-tag tlga???

naku wag nmn.... at least may warning na sa mga girls... sabi nio nga... magaling xa mag-advice... sna ma-advice-an nia din ako...

39LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:05 am

lenzalai

lenzalai
Prision Correccional

rda wrote:hala ..i-tag tlga???

naku wag nmn.... at least may warning na sa mga girls... sabi nio nga... magaling xa mag-advice... sna ma-advice-an nia din ako...

hahahaha Smile Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

anong klaseng advice kaya....hmmmp Evil or Very Mad

40LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:06 am

lenzalai

lenzalai
Prision Correccional

#advice

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

41LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:11 am

rda


Reclusion Temporal

tungkol sa buhay buhay???

cno ba kc yaaaaan???

42LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:15 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

wow, mabait naman pala senyo si Mr. Grey, saken lang yata hinde? hahahaha..
sinabihan ako "maarte" dahil ayoko makipagkita. tama ba un? harhar

43LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:28 am

raheemerick

raheemerick
Reclusion Perpetua

..



Last edited by raheemerick on Wed Jul 08, 2015 12:07 pm; edited 1 time in total

44LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:30 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

hahahahahhahahahahahhahhahahha........

un lang. ;-)

45LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:33 am

raheemerick

raheemerick
Reclusion Perpetua

..



Last edited by raheemerick on Wed Jul 08, 2015 12:07 pm; edited 1 time in total

46LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:35 am

raheemerick

raheemerick
Reclusion Perpetua

..



Last edited by raheemerick on Wed Jul 08, 2015 12:08 pm; edited 1 time in total

47LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:36 am

rda


Reclusion Temporal

Bang!!

48LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:38 am

cire212215

cire212215
Prision Correccional

hu u? hahahahha

ge prove them how GENTLEMAN you are. ;-)

49LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:40 am

rda


Reclusion Temporal

@raheemerick.... yup tama ka naman... ndi na tau nagmeet after that....

ndi ko kc gusto ung mga joke mo... mjo nkakabastos... sorry..

50LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! - Page 2 Empty Re: LESSON LEARNED.....BE VERY CAUTIOUS! Mon Jul 06, 2015 10:42 am

raheemerick

raheemerick
Reclusion Perpetua

..



Last edited by raheemerick on Wed Jul 08, 2015 12:08 pm; edited 1 time in total

Sponsored content



Back to top  Message [Page 2 of 3]

Go to page : Previous  1, 2, 3  Next

Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum